เรียนต่อต่างประเทศ

ค้นหาคอร์สเรียนภาษาอังกฤษทั่วประเทศไทย

เรื่อง: แนะนำเว็บไซต์ sabayta ต้นไม้ไม้ปลอม ดอกไม้ปลอม ตกแต่งห้องนอน โต๊ะทำงาน สวยๆ

อ่านแล้ว 77

My Name: marblegg ออฟไลน์
คะแนนน้ำใจ: 0
25 พ.ย. 60, 10:58:12น.
sabayta สวัสดีจ้าวันนี้เราจะมาแนะนำเว็บไซต์ sabayta ต้นไม้ปลอม ดอกไม้ปลอม ตกแต่งบ้าน ห้องนอน โต๊ะทำงาน สวยๆ เพื่อนๆคนใหนที่สนใจสามารถเข้ามาดูได้ที่นี่เลยจ้า ทางร้านเรามีแต่ ต้นไม้สวยๆน่ารักๆ ทั้งนั้นเลย เข้ามาชมดูก่อนได้นะคะ มีให้เลือกเยอะแยะมากมายหลายรูปแบบ ราคาเบาๆ เท่านั้นจ้า สนใจคลิกเข้าไปรับชมกันได้เลยจ้า

My Name: kanrayawong ออฟไลน์
คะแนนน้ำใจ: 0
ตอบกลับ #1 26 พ.ย. 60, 17:23:55น.
น่าสนใจค่ะ พอดีว่า กำลังจะหาม่านไปตกแต่งอยู่พอดี แต่ก็อยากให้มีต้นไม้ดอกไม้ในห้องทำงานบ้าง คงจะสดชื่นน่าดู ถึงจะปลอมก็เถอะ อย่างน้อยก็สวยและไม่ต้องดูแลมากจริงไหม  :wanwan019: